Điểm nổi bật của KHÓA CỬA ĐIỀU KHIỂN TỪ XA SAMSUNG SHS 5120 REMOTE
Giới thiệu về Samsung SHS-5120XMK/CN:
Ngày nay, Khóa cửa điện tử được sử dụng như một hệ thống an ninh hiệu quả dành cho hộ gia đình. Sản phẩm được sử dụng rất nhiều tại các khu chung cư cao cấp: The Garden, The Manor, Kangnam.... Nhờ có tính tiện lợi về khóa cửa như: mở khóa băng thẻ từ, mã số đã giúp nhiều cho cuộc sống hàng ngày của bạn. Một số điểm ưu việt của sản phẩm:
- Cảnh báo đột nhập, hỏa hoạn.
- Tự động khóa.
- Tính năng nhắc nhở thay pin.Thông số của khoa cua dieu khien tu xa samsung shs 5120 remote:
- - Khóa cửa điện tử tự động
- - Màn hình số cảm ứng chống va đập, trầy xước, đèn nền dùng khi trời tối
- - Chống sốc, chống tĩnh điện
- - Chuông báo động nếu có hiện tượng phá khoá.
- - Chuông báo động nếu bị đột nhập
- - Báo hiệu bằng đèn và âm thanh khi pin yếu
- - Chất liệu: hợp kim tôi luyện không gỉ, sang trọng, siêu bền
| Danh Mục | Nội Dung |
| Kiểu mở khóa | Thẻ từ, mã số, khóa điều khiển từ xa ( mở rộng ) |
| Vân tay | Ko |
| Thẻ Smart Card | 13.56MHz RF chip/A Type |
| Mật mã bảo mật | 5~12 ký tự điện tử |
| Điểu khiển từ xa (remote) | Tùy chọn |
| Tích hợp với điện thoại | Tích hợp với Smartphone có cài đặt NFC |
| Chìa khóa điện | Chìa khóa cơ |
| Số thẻ đăng ký | 20 |
| Độ dầy cửa yêu cầu | 40~55mm |
| Vật liệu | Hợp kim Zn, Al, ABS plastic |
| Độ ẩm hoạt động tốt | 20% - 90% |
| Nhiệt độ hoạt động tốt | -20 đến 80°C |
| Báo động cháy | Trên 70°C |
| Nguồn điện | Pin AA batery 1.5 Vx4 và Pin phụ 9 V |
| Thời gian chạy của Pin | 12 tháng (10 lần/ngày) |
| Kích thước khóa | 77x318x75mm(WxHxD) - Thân ngoài |
| 85x318x78mm(WxHxD) - Thân trong | |
| Màu sắc | Đen |
| Bảo hành | 12 tháng |
Khóa điện tử Samsung SHS 5120 Mở khóa bằng: Mã số (từ 5 đến 12 số), thẻ từ (tối đa 20 thẻ), chìa khóa.
Nếu quý khách muốn mua sản phẩm KHÓA CỬA ĐIỀU KHIỂN TỪ XA SAMSUNG SHS 5120 REMOTE hoặc các sản phẩm khóa cửa điều khiển từ xa, khóa cửa gỗ khác. vui lòng liên hệ : 0123 333 678 or 0164 338 339 - web: khoadientu.biz

0 nhận xét:
Đăng nhận xét