Điểm nổi bật của Khóa thẻ từ , mã số Samsung SHS 5120XMK(SHS-H625FMK)
Khóa thẻ từ , mã số Samsung SHS 5120XMK(SHS-H625FMK)
Thông số kỹ thuật.
- Khóa cửa tự động
- Màn hình số cảm ứng chống va đập, trầy xước, đèn nền dùng khi trời tối
- Chống sốc, chống tĩnh điện
- Chuông báo động nếu có hiện tượng phá khoá.
- Chuông báo động nếu bị đột nhập
- Báo hiệu bằng đèn và âm thanh khi pin yếu
- Chất liệu: hợp kim tôi luyện không gỉ, sang trọng, siêu bền


Thông số kỹ thuật.
- Khóa cửa tự động
- Màn hình số cảm ứng chống va đập, trầy xước, đèn nền dùng khi trời tối
- Chống sốc, chống tĩnh điện
- Chuông báo động nếu có hiện tượng phá khoá.
- Chuông báo động nếu bị đột nhập
- Báo hiệu bằng đèn và âm thanh khi pin yếu
- Chất liệu: hợp kim tôi luyện không gỉ, sang trọng, siêu bền
| DANH MỤC | NỘI DUNG |
| Kiểu mở khóa | Thẻ từ, mã số |
| Vân tay | Ko |
| Thẻ Smart Card | 13.56MHz RF chip/A Type |
| Mật mã bảo mật | 5~12 ký tự điện tử |
| Điểu khiển từ xa (remote) | Có thể mở rộng thêm |
| Tích hợp với điện thoại | Tích hợp với Smartphone có cài đặt NFC |
| Chìa khóa điện | Chìa khóa cơ |
| Số thẻ đăng ký | 20 |
| Độ dầy cửa yêu cầu | 40~55mm |
| Vật liệu | Hợp kim Zn, Al, ABS plastic |
| Độ ẩm hoạt động tốt | 20% - 90% |
| Nhiệt độ hoạt động tốt | -20 đến 80°C |
| Báo động cháy | Trên 70°C |
| Nguồn điện | Pin AA batery 1.5 Vx4 và Pin phụ 9 V |
| Thời gian chạy của Pin | 12 tháng (10 lần/ngày) |
| Kích thước khóa | 77x318x75mm(WxHxD) - Thân ngoài 85x318x78mm(WxHxD) - Thân trong |
| Màu sắc | Đen |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Xuất xứ | Hàn Quốc |
Hình ảnh mặt trước và mặt sau khóa điện tử Samsung SHS5120

0 nhận xét:
Đăng nhận xét