Điểm nổi bật của Khóa cửa kính Evernet Choice Glass Touch Black
Khóa cửa kính Evernet Choice Glass Touch Black
I. Thông số kỹ thuật
- Chức năng nổi bật : Sử Dụng Màn Hình Cảm Ứng Và Thẻ Từ touch key để mở khóa ! - Khóa cửa kính Evernet Choice Glass Touch Black dễ dàng lắp đặt và sử dụng cho cửa Kính. - Cảm biến nhiệt cảnh báo phát hiện cháy nổ. - Cảnh báo truy nhập trái phép (Nhập sai mật khẩu 5 lần, khóa không hoạt động sau 1 phút.) - Chức năng Tự Động Đóng Khi ra vào . - Xuất xứ : Hàn Quốc - Bảo hành: 12 tháng. | |
| Items | Description |
| Model | Evernet Choice Glass Touch (Black) |
| Mặt sau | 64 (W) X 165 (H) X 18 (D)mm |
| Mặt trươc | 72.4 (W) X 174.4 (H) X 47.65 (D)mm |
| Độ dày kính yêu cầu | 11 mm |
| Loại cửa | Cửa Kính đẩy |
| Loại Cánh Cửa | Cánh Đơn / Cánh Đôi |
| Cách thức mở cửa | Mật Khẩu / Thẻ từ Touch |
| Chất liệu | AL, ZN, ABS ,PC |
| Nguồn Pin Dự Phòng | 9V Alkaline Battery x 1 (Sold Separately) |
| Màu Sắc | Black |
| Số Thẻ Kèm | 3 Thẻ Touch Keys |
| Nguồn cấp điện | Loại Pin 1.5V AA sized Alkaline Battery x 4 |
| Số Lượng Thẻ Từ Đăng Kí | 50 cái (mua thêm) |
| Giới hạn Chữ số mật Khẩu | Từ 3~19 Digits |
II. Hình ảnh khóa cửa điện tử Evernet Choice Glass Touch Black
Mặt sau của khóa cửa kính bao gồm các nút cài đặt mật mã, chìa từ...
Phụ kiện dành cho cửa có một cánh
Chìa từ smart key chính hãng
Nếu quý khách hàng muốn mua sản phẩm khóa cửa kính Evernet Point I Remote hoặc các sản phẩm khóa cửa kính khác của chúng tôi. Vui lòng liên hệ: 0123 333 678 or 0164 338 339 - Web: khoadientu.biz
Nếu quý khách hàng muốn mua sản phẩm khóa cửa kính Evernet Point I Remote hoặc các sản phẩm khóa cửa kính khác của chúng tôi. Vui lòng liên hệ: 0123 333 678 or 0164 338 339 - Web: khoadientu.biz

0 nhận xét:
Đăng nhận xét