Điểm nổi bật của Khóa vân tay Gateman F100
Khóa vân tay Gateman F100: Thông số kỹ thuật
- Xuất xứ: Korea- Khóa cửa điện tử: Có tay cầm
- Mở khóa bằng: Vân tay, mã số
- Dung lượng sử dụng: 20 vân tay.
- Mở khóa từ xa: Kết nối với điều khiển từ xa (Khóa điều khiển từ xa)
- Bàn phím: Cảm ứng chống xước, chống va đập
- Vật liệu: Bằng hợp kim.
- Khóa cửa tự động.
- Báo động khi có hiện tượng phá khóa.
- Mầu: Đen
- Tuổi thọ pin: 10 tháng (10 lần/ngày)
- Yêu cầu đối với cửa: Độ dày cửa từ 38-52 mm, độ rộng đố cửa trên 115mm
- Bảo hành: 12 tháng
Danh Mục
| Nội Dung |
| Kiểu mở khóa | |
| Vân tay | Có |
| Thẻ mở khóa | Ko |
| Mật mã bảo mật | 6~12 ký tự điện tử |
| Điểu khiển từ xa (remote) | Tùy chọn: remote |
| Chìa khóa cơ | Ko |
| Số chìa đăng ký | 20 |
| Độ dầy cửa phù hợp | 40~55mm |
| Vật liệu | Thép hợp kim chống gỉ siêu bền, Plastic |
| Độ ẩm | 0% - 90% |
| Nhiệt độ | -40 - 80°C |
| Báo động cháy | 70°C |
| Nguồn điện | Pin 1.5 V AA x4 |
| Thời gian chạy của Pin | 12 tháng (10 lần/ngày) |
| Kích thước khóa | 27x66x283mm(WxHxD) |
| Màu sắc | Đen, Đen bạc |
| Bảo hành | 12 tháng |
Mặt ngoài khóa vân tay Gateman F100 được làm bằng hợp kim không gỉ siêu bền
Mặt trong khóa Gateman F100
Công nghệ nhận dạng vân tay "live-scan" vô cùng tiện dụng và siêu bền
Gateman F100 Lắp đặt tốt trên mọi chất liệu cửa
Nếu quý khách hàng muốn mua sản phẩm khóa vân tay Gateman F100FH hoắc các sản phẩm khóa vân tay khác của chúng tôi. Vui lòng liên hệ:

0 nhận xét:
Đăng nhận xét