Điểm nổi bật của Khóa vân tay không tay cầm Gateman F10
Thông số kỹ thuật khóa điện tử GATEMAN F10
- Khóa cửa điện tử tự động
- Chuông báo động nếu có hiện tượng phá khoá
- Chuông báo động nếu bị đột nhập
- Chuông báo chống hack
- Có khả năng kết hợp với điều khiển từ xa
- Cảm biến nhiệt cảnh báo cháy nổ
- Chức năng khóa kép





Nếu quý khách hàng muốn mua sản phẩm khóa vân tay Gateman F10FH hoắc các sản phẩm khóa vân tay khác của chúng tôi. Vui lòng liên hệ:
0963 879 268 or
0964 668 553. Web: khoadientu.biz
- Khóa cửa điện tử tự động
- Chuông báo động nếu có hiện tượng phá khoá
- Chuông báo động nếu bị đột nhập
- Chuông báo chống hack
- Có khả năng kết hợp với điều khiển từ xa
- Cảm biến nhiệt cảnh báo cháy nổ
- Chức năng khóa kép
| Danh Mục | Nội Dung |
| Kiểu mở khóa | Vân tay, mã số, điều khiển từ xa ( mở rộng ) |
| Vân tay | Có |
| Thẻ mở khóa | Ko |
| Mật mã bảo mật | 4~14 ký tự điện tử |
| Điểu khiển từ xa (remote) | Tùy chọn |
| Chìa khóa điện | Ko |
| Số vân tay đăng ký | 20 |
| Độ dầy cửa phù hợp | 40~55mm |
| Vật liệu | Hợp kim nhôm siêu bền, ANZ plastics |
| Độ ẩm | 0% - 90% |
| Nhiệt độ | -40 - 80°C |
| Báo động cháy | 70°C |
| Nguồn điện | Pin 1,5V x4 |
| Thời gian chạy của Pin | 12 tháng (10 lần/ngày) |
| Kích thước khóa | Thân ngoài: 19x64,6x160,2mm(WxHxD) Thân trong: 36x85x108mm(WxHxD) |
| Màu sắc | Đen bạc |
| Bảo hành | 12 tháng |
Mặt trước và mặt sau của khóa vân tay Gateman F10
Chế độ khóa trái trong sẽ vô hiệu hóa mở cửa từ bên ngoài
Nếu quý khách hàng muốn mua sản phẩm khóa vân tay Gateman F10FH hoắc các sản phẩm khóa vân tay khác của chúng tôi. Vui lòng liên hệ:

0 nhận xét:
Đăng nhận xét