Điểm nổi bật của Khóa vân tay Gateman F300FH
- Khóa cửa điện tử tự động
- Mở khóa bằng vân tay, mã số và điều khiển từ xa
- Khả năng chịu nhiệt cực cao: 1000 độ C
- Công nghệ nhận dạng vân tay " Live-Scaner"
- Màn hình cảm ứng chống va đập, trầy xước
- Đèn nền hỗ trợ khi trời tối
- Chống sốc, chống tĩnh điện
- Chuông báo động nếu có hiện tượng phá khoá
- Chuông báo động nếu bị đột nhập
- Sử dụng công nghệ cảm biến nhiệt
- Chức năng khóa kép và nẫy khóa nâng cao độ an toàn
- Áp dụng cơ khí xi lanh





Nếu quý khách hàng muốn mua sản phẩm khóa vân tay Gateman F300FH hoắc các sản phẩm khóa vân tay khác của chúng tôi. Vui lòng liên hệ: 0123 333 678
0963 879 268 or 0164 338 339
0964 668 553. Web: khoadientu.biz
- Mở khóa bằng vân tay, mã số và điều khiển từ xa
- Khả năng chịu nhiệt cực cao: 1000 độ C
- Công nghệ nhận dạng vân tay " Live-Scaner"
- Màn hình cảm ứng chống va đập, trầy xước
- Đèn nền hỗ trợ khi trời tối
- Chống sốc, chống tĩnh điện
- Chuông báo động nếu có hiện tượng phá khoá
- Chuông báo động nếu bị đột nhập
- Sử dụng công nghệ cảm biến nhiệt
- Chức năng khóa kép và nẫy khóa nâng cao độ an toàn
- Áp dụng cơ khí xi lanh
| Danh Mục | Nội Dung |
| Kiểu mở khóa | |
| Vân tay | Có |
| Thẻ mở khóa | Ko |
| Mật mã bảo mật | 4~14 ký tự điện tử |
| Điểu khiển từ xa (remote) | Tùy chọn: remote |
| Chìa khóa cơ | Ko |
| Số vân tay đăng ký dùng | 20 |
| Độ dầy cửa phù hợp | 40~55mm |
| Vật liệu | Thép hợp kim siêu bền, không gỉ, plastics |
| Độ ẩm | 0% - 90% |
| Nhiệt độ | -40 - 80°C |
| Báo động cháy | 70°C |
| Nguồn điện | Pin 1.5 V AA x4 |
| Thời gian chạy của Pin | 12 tháng (10 lần/ngày) |
| Kích thước khóa | 27x69,8x283mm(WxHxD) |
| Màu sắc | Đen vàng |
| Bảo hành | 12 tháng |
Mặt trước và sau của khóa vân tay Gateman F300FH
Công nghệ nhận dạng vân tay "live-scaner"
Cơ chế khóa móc đảm bảo tuyệt đối an toàn cho ngôi nhà của bạn
Nếu quý khách hàng muốn mua sản phẩm khóa vân tay Gateman F300FH hoắc các sản phẩm khóa vân tay khác của chúng tôi. Vui lòng liên hệ: 0123 333 678

0 nhận xét:
Đăng nhận xét